SẢN PHẨM

  • Trang chủ » Sản phẩm
  • CABLE-RJ45

    3-1427451-2 FO CABLE, OSP, 8F, OM2, 3KM

    Giá bán: 49,000 vnđ

      Mã sản phẩm: 3-1427451-2 | Cập nhật 09:25 14/09/2017

      3-1427451-2 FO CABLE, OSP, 8F, OM2, 3KM

    3-1427451-2 FO CABLE, OSP, 8F, OM2, 3KM

    sản phẩm cùng loại

  • AMP Category 6 UTP Patch Cable Blue Color - 50ft

    MSP: 5-1859247-0

    Giá: 449,000 VNĐ

  • AMP Category 6A F/UTP Patch Cable 2.1M White Color

    MSP: 1859517-2

    Giá: 245,000 VNĐ

  • PATCH CORD AMP CAT6 3M

    MSP: 1859249-5

    Giá: 74,000 VNĐ

  • 3-1859247-5 C/A Cat 6, Blue, MP, 8P, Trans SL B 35FT

    MSP: 3-1859247-5

    Giá: 336,000 VNĐ

  • Thùng cáp mạng Commscope/AMP Cat5e (305m/cuộn)

    MSP: 6-219590-2

    Giá: Liên hệ

  • PATCH CORD AMP CAT5 3M

    MSP: 1-18592XX-0

    Giá: 81,000 VNĐ

  • Dây nhảy cáp đồng LS-PC-UC6-BL050-VN

    MSP: LS-PC-UC6-BL050-VN

    Giá: Liên hệ

  • 1101-04004 CAT.6 UTP, 4 pair, 23AWG, 305m/box, Longest working distance: 150m

    MSP: 1101-04004

    Giá: 2,404,000 VNĐ

  • 1501-88027 Modular plug đầu RJ45 CAT.6, 3 prongs contact, 50u\" Gold plated, 100pcs/bag

    MSP: 1501-88027

    Giá: 417,000 VNĐ

  • Dây nhảy quang 10Gb OM4 LC/LC 10m DX

    MSP: OM4_LC/LC_10M

    Giá: 638,000 VNĐ

  • AMP Category 6 Patch Panel, Unshielded, 48-Port, SL

    MSP: 1375015-2

    Giá: 4,783,000 VNĐ

  • AMP Category 6 UTP Patch Cable 5M Blue Color

    MSP: 1-1859247-7

    Giá: 172,000 VNĐ

  • 1725150-1 SL Series jack tool kit

    MSP: 1725150-1

    Giá: 3,188,000 VNĐ

  • 2-1427450-3 FO CABLE,OSP,6F,OM3 - 250m

    MSP: 2-1427450-3

    Giá: 12,795,000 VNĐ

  • 1427449-4 1000m Cáp sợi quang, OS2, 4 sợi (FO CABLE,OSP,4F,SM,OS2,KM) AMP

    MSP: 1427449-4-1000M

    Giá: 20,258,000 VNĐ

  • 1427449-4 Cáp sợi quang, OS2, 4 sợi (FO CABLE,OSP,4F,SM,OS2,KM) AMP

    MSP: 1427449-4

    Giá: 20,000 VNĐ

  • AMP Impact Tool, 110Connect, Standard 1583608-1

    MSP: 1583608-1

    Giá: 1,962,000 VNĐ

  • Hộp đầu mạng RJ45 Cat6e (hộp 100 chiếc)

    MSP: RJ45-CAT6E

    Giá: 368,000 VNĐ

  • Đầu chụp dây mạng cat5, cat6 (100/Box)

    MSP: CAT5-CAT6

    Giá: 441,000 VNĐ

  • Đầu bấm cáp mạng Rj45 Golden Link FTP CAT5E

    MSP: GOLDEN-LINK-CAT5E

    Giá: Liên hệ

  • TOP
    SẢN PHẨM HOT«