SẢN PHẨM

  • Trang chủ » Sản phẩm
  • CABLE-RJ45

    1725150-1 SL Series jack tool kit

    Giá bán: 3,140,000 vnđ

      Mã sản phẩm: 1725150-1 | Cập nhật 07:53 24/07/2017

    Dụng cụ bấm ổ mạng (jack) kiểu SL không chỉ giúp đơn giản hóa các thao tác giúp tiết kiệm thời gian khi bấm jack mà còn cho một hiệu suất cao đảm bảo các yêu cầu về hiệu suất cho hệ thống chuẩn Cat 5e hay Cat 6, nhất là đối với hệ thống chuẩn Cat 6 đòi hỏi hiệu suất cao, khi bấm giúp người dùng dễ dàng thao tác không đòi hỏi kỹ thuật cao, không cần phải tháo xoắn nhiều nơi tiếp xúc giữa cáp và ổ mạng (điều này rất cần thiết trong hệ thống chuẩn Cat 6).

    sản phẩm cùng loại

  • 1101-04004 CAT.6 UTP, 4 pair, 23AWG, 305m/box, Longest working distance: 150m

    MSP: 1101-04004

    Giá: 2,367,000 VNĐ

  • 1501-88027 Modular plug đầu RJ45 CAT.6, 3 prongs contact, 50u\" Gold plated, 100pcs/bag

    MSP: 1501-88027

    Giá: 411,000 VNĐ

  • Dây nhảy quang 10Gb OM4 LC/LC 10m DX

    MSP: OM4_LC/LC_10M

    Giá: 628,000 VNĐ

  • 3-1427451-2 FO CABLE, OSP, 8F, OM2, 3KM

    MSP: 3-1427451-2

    Giá: 48,000 VNĐ

  • AMP Category 6 Patch Panel, Unshielded, 48-Port, SL

    MSP: 1375015-2

    Giá: 4,709,000 VNĐ

  • AMP Category 6 UTP Patch Cable 5M Blue Color

    MSP: 1-1859247-7

    Giá: 169,000 VNĐ

  • 2-1427450-3 FO CABLE,OSP,6F,OM3 - 250m

    MSP: 2-1427450-3

    Giá: 12,599,000 VNĐ

  • 1427449-4 1000m Cáp sợi quang, OS2, 4 sợi (FO CABLE,OSP,4F,SM,OS2,KM) AMP

    MSP: 1427449-4-1000M

    Giá: 19,948,000 VNĐ

  • 1427449-4 Cáp sợi quang, OS2, 4 sợi (FO CABLE,OSP,4F,SM,OS2,KM) AMP

    MSP: 1427449-4

    Giá: 19,000 VNĐ

  • AMP Impact Tool, 110Connect, Standard 1583608-1

    MSP: 1583608-1

    Giá: 1,932,000 VNĐ

  • Hộp đầu mạng RJ45 Cat6e (hộp 100 chiếc)

    MSP: RJ45-CAT6E

    Giá: 362,000 VNĐ

  • Đầu chụp dây mạng cat5, cat6 (100/Box)

    MSP: CAT5-CAT6

    Giá: 435,000 VNĐ

  • Đầu bấm cáp mạng Rj45 Golden Link FTP CAT5E

    MSP: GOLDEN-LINK-CAT5E

    Giá: 0 VNĐ

  • Kìm bấm mạng cat 6

    MSP: TALON

    Giá: 217,000 VNĐ

  • AMP-Modular Plug, Category 6, Shielded, Cable Diameter 5.7–7.0 mm_BOX100pcs

    MSP: 6-2111989-3_BOX100

    Giá: 2,174,000 VNĐ

  • HPE Premier Flex LC/LC Multi-mode OM4 2 fiber 5m Cable

    MSP: QK734A

    Giá: 1,208,000 VNĐ

  • ATEN 2L-5203UP USB KVM Cable

    MSP: 2L-5203UP

    Giá: 568,000 VNĐ

  • AMP Tyco Cat5e RJ45 Ethernet Network Modular Connector Plug - Box of 100pcs

    MSP: 6-554720-3

    Giá: 483,000 VNĐ

  • ATEN 2L-5205U USB KVM Cable

    MSP: 2L-5205U

    Giá: 488,000 VNĐ

  • USB KVM Cable 2L-5303U

    MSP: 2L-5303U

    Giá: 435,000 VNĐ

  • TOP