SẢN PHẨM

  • Trang chủ » Sản phẩm
  • HP

    HP 5130-48G-PoE+-4SFP+ EI Switch 48 Ports L3 Managed Stackable

    Giá bán: 0 vnđ

      Mã sản phẩm: JG937A | Cập nhật 14:06 21/02/2017
      Brand Name HP
      Item model number JG937A#ABA
      Operating System PC
      Item Weight 18 pounds
      Product Dimensions 22.7 x 19.3 x 4.6 inches
      Item Dimensions L x W x H 22.7 x 19.3 x 4.6 inches
      Color Black
      Flash Memory Size 512
    Brand Name HP
    Item model number JG937A#ABA
    Operating System PC
    Item Weight 18 pounds
    Product Dimensions 22.7 x 19.3 x 4.6 inches
    Item Dimensions L x W x H 22.7 x 19.3 x 4.6 inches
    Color Black
    Flash Memory Size 512

    sản phẩm cùng loại

  • JW118A PC-AC-EC Continental European/Schuko AC Power Cord

    MSP: JW118A

    Giá: 68,000 VNĐ

  • JW046A AP-220-MNT-W1 Flat Surface Wall/Ceiling Black AP Basic Flat Surface Mount Kit

    MSP: JW046A

    Giá: 326,000 VNĐ

  • JX990A AP-AC-12V30B 12V/30W AC/DC Desktop Style 2.1/5.5/9.5mm Circular 90 Deg Plug DoE Level VI Adapter

    MSP: JX990A

    Giá: 778,000 VNĐ

  • HP Aruba Instant IAP-315 (RW) Access Point JW811A

    MSP: JW811A

    Giá: 12,558,000 VNĐ

  • HPE Store Fabric SN1100Q 16 Gb dual port Fibre Channel Host Bus Adapter

    MSP: P9D94A

    Giá: 22,049,000 VNĐ

  • HP Aruba Instant IAP 305 Wireless Access Point JX945A

    MSP: JX945A

    Giá: 9,419,000 VNĐ

  • HP Aruba Instant IAP-207 (RW) Access Point JX954A

    MSP: JX954A

    Giá: 4,975,000 VNĐ

  • HP 1420-24G Switch JG708B

    MSP: JG708B

    Giá: 3,583,000 VNĐ

  • HP J9150A X132 10G SFP+ LC SR Transceiver

    MSP: J9150A

    Giá: 17,640,000 VNĐ

  • HPE Ethernet 1Gb 4-port 331FLR Adapter - 634025-001

    MSP: 634025-001

    Giá: 2,657,000 VNĐ

  • HPE Ethernet 1Gb 4-port 366T Adapter

    MSP: 811546-B21

    Giá: 5,675,000 VNĐ

  • Qlogic HBA FC 8Gb 1 port QLE2560

    MSP: QLE2560

    Giá: 6,303,000 VNĐ

  • HP P2000 G3 MSA Fibre Channel Controller (AP836A)

    MSP: AP836A

    Giá: 32,530,000 VNĐ

  • HPE MSA 2040 8Gb SW FC SFP 4 Pk

    MSP: C8R23A

    Giá: 5,772,000 VNĐ

  • HPE X130 10G SFP+ LC SR Transceiver

    MSP: JD092B

    Giá: 3,816,000 VNĐ

  • HPE LC to LC Multi-mode OM3 2-Fiber 2.0m 1-Pack Fiber Optic Cable

    MSP: AJ835A

    Giá: 3,202,000 VNĐ

  • HPE X121 1G SFP RJ45 T Transceiver

    MSP: J8177C

    Giá: 5,224,000 VNĐ

  • HP 82E 8Gb 2-port PCIe Fibre Channel Host Bus Adapter

    MSP: AJ763B

    Giá: 14,246,000 VNĐ

  • HP 81E 8Gb 1-port PCIe Fibre Channel Host Bus Adapter

    MSP: AJ762B

    Giá: 10,399,000 VNĐ

  • HP 5U 8SFF Hot-Plug Drive Cage Kit

    MSP: 659484-B21

    Giá: 0 VNĐ

  • TOP