SẢN PHẨM

  • Trang chủ » Sản phẩm
  • CABLE-RJ45

    Patch panel 48 port Dintek, CAT.5e, 19 inch

    Giá bán: 2,149,000 vnđ

      Mã sản phẩm: PATCHPANEL48PORTDINTEK,CAT.5E,19INCH | Cập nhật 15:31 30/01/2015

    sản phẩm cùng loại

  • 1101-04004 CAT.6 UTP, 4 pair, 23AWG, 305m/box, Longest working distance: 150m

    MSP: 1101-04004

    Giá: 2,367,000 VNĐ

  • 1501-88027 Modular plug đầu RJ45 CAT.6, 3 prongs contact, 50u\" Gold plated, 100pcs/bag

    MSP: 1501-88027

    Giá: 411,000 VNĐ

  • Dây nhảy quang 10Gb OM4 LC/LC 10m DX

    MSP: OM4_LC/LC_10M

    Giá: 628,000 VNĐ

  • 3-1427451-2 FO CABLE, OSP, 8F, OM2, 3KM

    MSP: 3-1427451-2

    Giá: 48,000 VNĐ

  • AMP Category 6 Patch Panel, Unshielded, 48-Port, SL

    MSP: 1375015-2

    Giá: 4,709,000 VNĐ

  • AMP Category 6 UTP Patch Cable 5M Blue Color

    MSP: 1-1859247-7

    Giá: 169,000 VNĐ

  • 1725150-1 SL Series jack tool kit

    MSP: 1725150-1

    Giá: 3,140,000 VNĐ

  • 2-1427450-3 FO CABLE,OSP,6F,OM3 - 250m

    MSP: 2-1427450-3

    Giá: 12,599,000 VNĐ

  • 1427449-4 1000m Cáp sợi quang, OS2, 4 sợi (FO CABLE,OSP,4F,SM,OS2,KM) AMP

    MSP: 1427449-4-1000M

    Giá: 19,948,000 VNĐ

  • 1427449-4 Cáp sợi quang, OS2, 4 sợi (FO CABLE,OSP,4F,SM,OS2,KM) AMP

    MSP: 1427449-4

    Giá: 19,000 VNĐ

  • AMP Impact Tool, 110Connect, Standard 1583608-1

    MSP: 1583608-1

    Giá: 1,932,000 VNĐ

  • Hộp đầu mạng RJ45 Cat6e (hộp 100 chiếc)

    MSP: RJ45-CAT6E

    Giá: 362,000 VNĐ

  • Đầu chụp dây mạng cat5, cat6 (100/Box)

    MSP: CAT5-CAT6

    Giá: 435,000 VNĐ

  • Đầu bấm cáp mạng Rj45 Golden Link FTP CAT5E

    MSP: GOLDEN-LINK-CAT5E

    Giá: 0 VNĐ

  • Kìm bấm mạng cat 6

    MSP: TALON

    Giá: 217,000 VNĐ

  • AMP-Modular Plug, Category 6, Shielded, Cable Diameter 5.7–7.0 mm_BOX100pcs

    MSP: 6-2111989-3_BOX100

    Giá: 2,174,000 VNĐ

  • HPE Premier Flex LC/LC Multi-mode OM4 2 fiber 5m Cable

    MSP: QK734A

    Giá: 1,208,000 VNĐ

  • ATEN 2L-5203UP USB KVM Cable

    MSP: 2L-5203UP

    Giá: 568,000 VNĐ

  • AMP Tyco Cat5e RJ45 Ethernet Network Modular Connector Plug - Box of 100pcs

    MSP: 6-554720-3

    Giá: 483,000 VNĐ

  • ATEN 2L-5205U USB KVM Cable

    MSP: 2L-5205U

    Giá: 488,000 VNĐ

  • TOP