SẢN PHẨM

  • Trang chủ » Sản phẩm
  • HP

    HP Ethernet 1Gb 2-port 361T Adapter

    Giá bán: 2,354,000 vnđ

      Mã sản phẩm: 652497-B21 | Cập nhật 10:19 15/06/2016

      HP Ethernet 1Gb 2-port 361T Adapter

    Network Controller Intel I350 chipset
    Port Speed 1 Gbps Ethernet
    Port speed rating 1 Gbps Ethernet
    Power Availability 5W (maximum)
    Protocol supported 802.3, 802.3u, 802.3x, 802.3ab, 802.3ad, 802.1p, 802.1Q, 802.3az, IEEE 1588
    Transfer Rate 2 Gb/sec; Full Duplex per port
    Extended specifications

    Interfaces/Ports
    Host Interface PCI Express
    Total Number of Ports 2
    Network (RJ-45) Yes
    Number of Network (RJ-45) Ports 2
    Media & Performance
    Twisted Pair Cable Standard Category 5
    Network & Communication
    Network Technology 10/100/1000Base-T
    Physical Characteristics
    Card Height Low-profile
    Height 2.5"
    Width 5.3"
    Warranty
    Limited Warranty 1 Year

    sản phẩm cùng loại

  • JW118A PC-AC-EC Continental European/Schuko AC Power Cord

    MSP: JW118A

    Giá: 69,000 VNĐ

  • JW046A AP-220-MNT-W1 Flat Surface Wall/Ceiling Black AP Basic Flat Surface Mount Kit

    MSP: JW046A

    Giá: 331,000 VNĐ

  • JX990A AP-AC-12V30B 12V/30W AC/DC Desktop Style 2.1/5.5/9.5mm Circular 90 Deg Plug DoE Level VI Adapter

    MSP: JX990A

    Giá: 790,000 VNĐ

  • HP Aruba Instant IAP-315 (RW) Access Point JW811A

    MSP: JW811A

    Giá: 12,754,000 VNĐ

  • HPE Store Fabric SN1100Q 16 Gb dual port Fibre Channel Host Bus Adapter

    MSP: P9D94A

    Giá: 22,392,000 VNĐ

  • HP Aruba Instant IAP 305 Wireless Access Point JX945A

    MSP: JX945A

    Giá: 9,565,000 VNĐ

  • HP Aruba Instant IAP-207 (RW) Access Point JX954A

    MSP: JX954A

    Giá: 5,052,000 VNĐ

  • HP 1420-24G Switch JG708B

    MSP: JG708B

    Giá: 3,639,000 VNĐ

  • HP J9150A X132 10G SFP+ LC SR Transceiver

    MSP: J9150A

    Giá: 17,915,000 VNĐ

  • HPE Ethernet 1Gb 4-port 331FLR Adapter - 634025-001

    MSP: 634025-001

    Giá: 2,698,000 VNĐ

  • HPE Ethernet 1Gb 4-port 366T Adapter

    MSP: 811546-B21

    Giá: 5,764,000 VNĐ

  • Qlogic HBA FC 8Gb 1 port QLE2560

    MSP: QLE2560

    Giá: 6,401,000 VNĐ

  • HP P2000 G3 MSA Fibre Channel Controller (AP836A)

    MSP: AP836A

    Giá: 33,037,000 VNĐ

  • HP 5130-48G-PoE+-4SFP+ EI Switch 48 Ports L3 Managed Stackable

    MSP: JG937A

    Giá: Liên hệ

  • HPE MSA 2040 8Gb SW FC SFP 4 Pk

    MSP: C8R23A

    Giá: 5,862,000 VNĐ

  • HPE X130 10G SFP+ LC SR Transceiver

    MSP: JD092B

    Giá: 3,875,000 VNĐ

  • HPE LC to LC Multi-mode OM3 2-Fiber 2.0m 1-Pack Fiber Optic Cable

    MSP: AJ835A

    Giá: 3,252,000 VNĐ

  • HPE X121 1G SFP RJ45 T Transceiver

    MSP: J8177C

    Giá: 5,305,000 VNĐ

  • HP 82E 8Gb 2-port PCIe Fibre Channel Host Bus Adapter

    MSP: AJ763B

    Giá: 14,468,000 VNĐ

  • HP 81E 8Gb 1-port PCIe Fibre Channel Host Bus Adapter

    MSP: AJ762B

    Giá: 10,561,000 VNĐ

  • TOP
    SẢN PHẨM HOT«