SẢN PHẨM

  • Trang chủ » Sản phẩm
  • HP

    HPE 2-port, 10GbE 562FLR-SFP+ adapter

    Giá bán: 7,309,000 vnđ

      Mã sản phẩm: 727054-B21 | Cập nhật 10:26 06/12/2018
    Brand Name HPE ISS BTO
    Series 727054-B21

     
    Item model number 727054-B21
    Hardware Platform PC
    Item Weight 10.4 ounces
    Product Dimensions 9.8 x 8.8 x 2.5 inches
    Item Dimensions L x W x H 9.78 x 8.75 x 2.5 inches
    Voltage 240 volts

    sản phẩm cùng loại

  • Máy tính để bàn - PC HP Pavilion 590-p0109d 6DV42AA

    MSP: 6DV42AA

    Giá: 11,159,000 VNĐ

  • HPE DL38X Gen10 2-port Slim SAS Riser

    MSP: 867808-B21

    Giá: 6,315,000 VNĐ

  • HPE NVMe 8 Solid State Drive Express Bay - enablement kit

    MSP: 826689-B21

    Giá: 5,150,000 VNĐ

  • JW047A AP-220-MNT-W1W Mt Basic White Kit

    MSP: JW047A

    Giá: 331,000 VNĐ

  • Aruba 2930F 48G 4SFP Switch (JL260A)

    MSP: JL260A

    Giá: 37,893,000 VNĐ

  • HP Ethernet 10Gb 2-Port 562SFP+ Adapter

    MSP: 727055-B21

    Giá: 12,999,000 VNĐ

  • HPE FlexFabric 4-port, 10 Gbps, 536FLR-T adapter

    MSP: 764302-B21

    Giá: 13,489,000 VNĐ

  • HPE StoreFabric SN1200E 16Gb Single Port Fibre Channel Host Bus Adapter

    MSP: Q0L13A

    Giá: 13,170,000 VNĐ

  • HP X242 10G SFP+ to SFP+ 3m Direct Attach Copper Cable (J9283B)

    MSP: J9283B

    Giá: Liên hệ

  • HPE Aruba 3810M 16SFP+ 2-slot Switch

    MSP: JL075A

    Giá: 136,659,000 VNĐ

  • HPE FlexFabric 10Gb 2-port 533FLR-T Adapter

    MSP: 700759-B21

    Giá: 11,576,000 VNĐ

  • JW118A PC-AC-EC Continental European/Schuko AC Power Cord

    MSP: JW118A

    Giá: 69,000 VNĐ

  • JW046A AP-220-MNT-W1 Flat Surface Wall/Ceiling Black AP Basic Flat Surface Mount Kit

    MSP: JW046A

    Giá: 331,000 VNĐ

  • JX990A AP-AC-12V30B 12V/30W AC/DC Desktop Style 2.1/5.5/9.5mm Circular 90 Deg Plug DoE Level VI Adapter

    MSP: JX990A

    Giá: 790,000 VNĐ

  • HP Aruba Instant IAP-315 (RW) Access Point JW811A

    MSP: JW811A

    Giá: 12,754,000 VNĐ

  • HPE Store Fabric SN1100Q 16 Gb dual port Fibre Channel Host Bus Adapter

    MSP: P9D94A

    Giá: 19,130,000 VNĐ

  • HP Aruba Instant IAP 305 Wireless Access Point JX945A

    MSP: JX945A

    Giá: 9,565,000 VNĐ

  • HP Aruba Instant IAP-207 (RW) Access Point JX954A

    MSP: JX954A

    Giá: 5,052,000 VNĐ

  • HPE Aruba 1G SFP LC LH 70km SMF XCVR - J4860D

    MSP: J4860D

    Giá: Liên hệ

  • HP 1420-24G Switch JG708B

    MSP: JG708B

    Giá: 3,385,000 VNĐ

  • TOP