Siêu Thị Máy Chủ » THIẾT BỊ MẠNG » MODULE QUANG

  • Trang chủ » Sản phẩm
  • MODULE QUANG

  • Module quang GLC-EX-SMD-CL SFP OEM cho Cisco

    MSP: GLC-EX-SMD-CL

    Giá: Liên hệ

  • SFP-9800-SR 8G Fibre Channel SFP+ MMF

    MSP: SFP-9800-SR

    Giá: Liên hệ

  • J4860D - HPE Aruba 1G SFP LC LH 70km SMF XCVR

    MSP: J4860D

    Giá: Liên hệ

  • Transceiver Finisar FTLX8571D3BCL-FC 10GBASE-SR/SW; 10Gbps FC SFP+

    MSP: WTRD1

    Giá: 1,128,000 VNĐ

  • Intel® Ethernet SFP SR Optics / E10GSFPSRFTLX8571D3BCVIT1 / Dual Rate 10GBASE-SR/1000BASE-SX

    MSP: E10GSFPSRFTLX8571D3BCVIT1

    Giá: 1,226,000 VNĐ

  • INTEL FTLX1471D3BCVI31 SFP TRANSCEIVER MODULE - 1000BASE-LX, 10GBASE-LR - PLUG-IN MODULE - 1310 NM

    MSP: FTLX1471D3BCVI31

    Giá: 1,324,000 VNĐ

  • Intel FTLX8571D3BCV 1GB/10GB Dual Rate SFP+ Transceiver

    MSP: FTLX8571D3BCV

    Giá: 1,349,000 VNĐ

  • Cisco SFP-10G-SR 10-2415-03 V03 SFP+ Transceiver Module

    MSP: SFP-10G-SR-10-2415-03

    Giá: 1,918,000 VNĐ

  • 10GBASE-SR SFP+ Transceiver

    MSP: SFP-10GE-SR

    Giá: 1,918,000 VNĐ

  • 455885-001 HP BladeSystem c-Class 10Gb SFP+ SR Transceiver

    MSP: 455885-001

    Giá: 2,666,000 VNĐ

  • HPE X242 10G SFP+ to SFP+ 1m Direct Attach Copper Cable (J9281B)

    MSP: J9281B

    Giá: 2,796,000 VNĐ

  • Module SFP-10G-SR DELL

    MSP: SFP-10G-SR-DELL

    Giá: 3,679,000 VNĐ

  • HP Networking BTO J4858C X121 1G SFP LC SX Transceiver

    MSP: J4858C

    Giá: 4,927,000 VNĐ

  • HPE Ethernet 10Gb 2-port 560FLR-SFP+ Adapter

    MSP: 665243-B21

    Giá: 12,425,000 VNĐ

  • HPE X132 10G SFP+ LC LRM Transceiver

    MSP: J9152A

    Giá: 24,222,000 VNĐ

  • Module quang HP JD094B 1310nm,10km,Dual LC 10-GbE port,Single Mode

    MSP: JD094B

    Giá: 40,125,000 VNĐ

    • TOP
      SẢN PHẨM HOT«