Siêu Thị Máy Chủ » THIẾT BỊ MẠNG » HP » SWITCH

  • Trang chủ » Sản phẩm
  • SWITCH

  • HP 5510 24G PoE+ 4SFP+ HI 1-slot Switch JH147A

    MSP: JH147A

    Giá: Liên hệ

  • HP 1620-8G Switch

    MSP: JG912A

    Giá: 2,212,000 VNĐ

  • Aruba 1G SFP LC SX 500m OM2 MMF Transceiver

    MSP: J4858D

    Giá: 4,488,000 VNĐ

  • HP 1620-24G Switch

    MSP: JG913A

    Giá: 4,954,000 VNĐ

  • JD118B

    MSP: JD118B

    Giá: 5,038,000 VNĐ

  • J9803A

    MSP: J9803A

    Giá: 6,274,000 VNĐ

  • HPE OfficeConnect 1920S 24G 2SFP - JL381A

    MSP: JL381A

    Giá: 7,995,000 VNĐ

  • JE006A

    MSP: JE006A

    Giá: 9,173,000 VNĐ

  • HP 1620-48G Switch

    MSP: JG914A

    Giá: 10,301,000 VNĐ

  • J4859C

    MSP: J4859C

    Giá: 10,637,000 VNĐ

  • J9732A

    MSP: J9732A

    Giá: 12,111,000 VNĐ

  • HP 1810-48G Switch

    MSP: J9660A

    Giá: 12,925,000 VNĐ

  • HPE OfficeConnect 1920S 48G 4SFP - JL382A - Gigabit MANAGED SWITCH L2/L3

    MSP: JL382A

    Giá: 14,176,000 VNĐ

  • J9138A

    MSP: J9138A

    Giá: 18,767,000 VNĐ

  • HP Aruba 2930F 24G 4SFP Switch (JL259A)

    MSP: JL259A

    Giá: 20,970,000 VNĐ

  • HP 5130-24G-4SFP+ EI Switch

    MSP: JG932A

    Giá: 30,952,000 VNĐ

  • 2540 24G 4SFP+ Switch (JL354A)

    MSP: JL354A

    Giá: 32,006,000 VNĐ

  • HP Aruba 2930F 24G 4SFP+ Switch (JL253A)

    MSP: JL253A

    Giá: 34,827,000 VNĐ

  • HP 2920-24G Switch (J9726A) EOL

    MSP: J9726A

    Giá: 35,269,000 VNĐ

  • HP 5120-24G EI Switch

    MSP: JE066A

    Giá: 37,549,000 VNĐ

  • Aruba 2540 24G PoE+ 4SFP+ Switch

    MSP: JL356A

    Giá: 39,977,000 VNĐ

  • HPE JL255A Aruba 2930F 24G PoE+ 4SFP+ Switch

    MSP: JL255A

    Giá: 40,958,000 VNĐ

  • HP 5120-24G-PoE+ EI TAA-compliant Switch with 2 Slots (JG247A)

    MSP: JG247A

    Giá: 45,618,000 VNĐ

  • HPE FlexNetwork 5130 24G PoE+ 4SFP+ (370W) EI Switch (JG936A)

    MSP: JG936A

    Giá: 50,205,000 VNĐ

  • HPE FlexNetwork 5130 24G 4SFP+ 1-slot HI Switch

    MSP: JH323A

    Giá: 50,278,000 VNĐ

  • ARUBA 2540 48G 4SFP+ SWITCH (JL355A)

    MSP: JL355A

    Giá: 51,505,000 VNĐ

  • HP 5500-24G-4SFP HI Switch with 2 Interface Slots EOL

    MSP: JG311A

    Giá: 54,864,000 VNĐ

  • HP 5500-24G EI Switch with 2 Interface Slots

    MSP: JD377A

    Giá: 56,165,000 VNĐ

  • Aruba 2540 48G PoE+ 4SFP+ Switch

    MSP: JL357A

    Giá: 60,824,000 VNĐ

  • Thiết bị chuyển mạch HPE 5510 24G 4SFP+HI , JH145A

    MSP: JH145A

    Giá: 61,928,000 VNĐ

  • HP 5130-24G-SFP-4SFP+ EI Switch

    MSP: JG933A

    Giá: 62,142,000 VNĐ

  • HP 5130-48G-4SFP+ EI Switch

    MSP: JG934A

    Giá: 62,370,000 VNĐ

  • HP 5120-48G EI Switch

    MSP: JE067A

    Giá: 66,588,000 VNĐ

  • HP 5500-48G EI Switch (JD375A)

    MSP: JD375A

    Giá: 70,343,000 VNĐ

  • HP 5500-24G-SFP EI Switch with 2 Interface Slots

    MSP: JD374A

    Giá: 85,005,000 VNĐ

  • HP 5500-24G-SFP HI Switch with 2 Interface Slots

    MSP: JG543A

    Giá: 140,409,000 VNĐ

    • TOP
      SẢN PHẨM HOT«