Siêu Thị Máy Chủ » THIẾT BỊ MẠNG » HP

Trang chủ »
  • JW627A PD-3510G-AC 15.4W 802.3af PoE 10/100/1000Base-T Ethernet Midspan Injector

    MSP: JW627A

    Giá: Liên hệ

  • JW118A PC-AC-EC Continental European/Schuko AC Power Cord

    MSP: JW118A

    Giá: 69,000 VNĐ

  • JW047A AP-220-MNT-W1W Mt Basic White Kit

    MSP: JW047A

    Giá: 284,000 VNĐ

  • JW046A AP-220-MNT-W1 Flat Surface Wall/Ceiling Black AP Basic Flat Surface Mount Kit

    MSP: JW046A

    Giá: 331,000 VNĐ

  • JX990A AP-AC-12V30B 12V/30W AC/DC Desktop Style 2.1/5.5/9.5mm Circular 90 Deg Plug DoE Level VI Adapter

    MSP: JX990A

    Giá: 790,000 VNĐ

  • HP IP CAT5 Qty-8 12ft/3.7m Cable

    MSP: 263474-B23

    Giá: 981,000 VNĐ

  • HP 5m Multi-mode OM3 LC/LC Optical Cable

    MSP: AJ836A

    Giá: 1,055,000 VNĐ

  • HP NC360T PCI Express Dual Port Gigabit Server Adapter

    MSP: 412648-B21

    Giá: 1,126,000 VNĐ

  • HP NC382T PCI Express Dual Port Gigabit Server Adapter

    MSP: 458491-001

    Giá: 1,360,000 VNĐ

  • HP NC112T PCI Express Gigabit Server Adapter

    MSP: 503746-B21

    Giá: 1,570,000 VNĐ

  • HP Ethernet 1Gb 4-port 331T Adapter

    MSP: 647594-B21

    Giá: 2,109,000 VNĐ

  • HPE X130 10G SFP+ LC SR Transceiver

    MSP: JD092B

    Giá: 2,251,000 VNĐ

  • HP Ethernet 1Gb 2-port 361T Adapter

    MSP: 652497-B21

    Giá: 2,354,000 VNĐ

  • HP NC365T 4-port Ethernet Server Adapter

    MSP: 593722-B21

    Giá: 2,453,000 VNĐ

  • HP StorageWorks 81Q 8GB Single Port PCI-e Fibre Channel Host Bus Adapter

    MSP: AK344A

    Giá: 2,473,000 VNĐ

  • Qlogic HBA FC 8Gb 1 port QLE2560

    MSP: QLE2560

    Giá: 2,489,000 VNĐ

  • HP Ethernet 1Gb 2-port 332T Adapter

    MSP: 615732-B21

    Giá: 2,600,000 VNĐ

  • HP NC364T PCI-E Quad Port Gigabit Server Adapter

    MSP: 435508-B21

    Giá: 2,624,000 VNĐ

  • HP BladeSystem c-Class 10Gb SFP+ SR Transceiver _455885-001

    MSP: 455885-001

    Giá: 2,666,000 VNĐ

  • HPE Ethernet 1Gb 4-port 331FLR Adapter - 634025-001

    MSP: 634025-001

    Giá: 2,698,000 VNĐ

  • HPE X242 10G SFP+ to SFP+ 1m Direct Attach Copper Cable (J9281B)

    MSP: J9281B

    Giá: 2,796,000 VNĐ

  • HP BladeSystem c-Class 10Gb SFP+ SR Transceiver

    MSP: 455883-B21

    Giá: 3,139,000 VNĐ

  • HPE LC to LC Multi-mode OM3 2-Fiber 2.0m 1-Pack Fiber Optic Cable

    MSP: AJ835A

    Giá: 3,252,000 VNĐ

  • HP StorageWorks 82Q 8Gb Dual Port PCI-e Fibre Channel Host Bus Adapter

    MSP: AJ764A

    Giá: 3,278,000 VNĐ

  • HP NC523SFP 10Gb 2-port Server Adapter

    MSP: 593717-B21

    Giá: 3,412,000 VNĐ

  • HP 82E 8Gb 2-port PCIe Fibre Channel Host Bus Adapter

    MSP: AJ763B

    Giá: 3,434,000 VNĐ

  • Thiết bị mạng Wireless Access Point Aruba AP-303 JZ320A

    MSP: JZ320A

    Giá: 3,931,000 VNĐ

  • HP Ethernet 10Gb 2-port 530T Adapter

    MSP: 656596-B21

    Giá: 4,168,000 VNĐ

  • HPE X361 150W AC Power Supply JD362B

    MSP: JD362B

    Giá: 4,660,000 VNĐ

  • HP Networking BTO J4858C X121 1G SFP LC SX Transceiver

    MSP: J4858C

    Giá: 4,927,000 VNĐ

  • HP Aruba Instant IAP-207 (RW) Access Point JX954A

    MSP: JX954A

    Giá: 5,052,000 VNĐ

  • HPE X121 1G SFP RJ45 T Transceiver

    MSP: J8177C

    Giá: 5,305,000 VNĐ

  • HP StorageWorks 81E 8Gb Single Port PCIe Fibre Channel Host Bus Adapter

    MSP: AJ762A

    Giá: 5,396,000 VNĐ

  • HPE NVMe 8 Solid State Drive Express Bay - enablement kit

    MSP: 826689-B21

    Giá: 5,396,000 VNĐ

  • HP BladeSystem c-Class 10Gb SFP+ LR Transceiver

    MSP: 455886-B21

    Giá: 5,531,000 VNĐ

  • HP H221 PCIe 3.0 SAS HBA

    MSP: 729552-B21

    Giá: 5,710,000 VNĐ

  • HPE Ethernet 1Gb 4-port 366T Adapter

    MSP: 811546-B21

    Giá: 5,764,000 VNĐ

  • HPE MSA 2040 8Gb SW FC SFP 4 Pk

    MSP: C8R23A

    Giá: 5,862,000 VNĐ

  • HP H222 Host Bus Adapter

    MSP: 650926-B21

    Giá: 6,124,000 VNĐ

  • HP NC552SFP 10Gb 2-port Ethernet Server Adapter

    MSP: 614203-B21

    Giá: 6,254,000 VNĐ

  • HPE DL38X Gen10 2-port Slim SAS Riser

    MSP: 867808-B21

    Giá: 6,315,000 VNĐ

  • HP Ethernet 10Gb 2-port 530SFP Adapter

    MSP: 652503-B21

    Giá: 6,396,000 VNĐ

  • HPE Ethernet 10Gb 2-port 521T Adapter

    MSP: 867707-B21

    Giá: 6,843,000 VNĐ

  • HPE 2-port, 10GbE 562FLR-SFP+ adapter

    MSP: 727054-B21

    Giá: 7,309,000 VNĐ

  • HP Ethernet 10Gb 2-port 560SFP+ Adapter

    MSP: 665249-B21

    Giá: 8,797,000 VNĐ

  • HP Aruba Instant IAP 305 Wireless Access Point JX945A

    MSP: JX945A

    Giá: 9,565,000 VNĐ

  • HP StorageWorks 82B PCIe 8Gb Fibre Channel Dual Port Host Bus Adapter

    MSP: AP770A

    Giá: 9,663,000 VNĐ

  • HP 81E 8Gb 1-port PCIe Fibre Channel Host Bus Adapter

    MSP: AJ762B

    Giá: 10,561,000 VNĐ

  • TOP