Siêu Thị Máy Chủ » THIẾT BỊ MẠNG » HP

Trang chủ »
  • JW118A PC-AC-EC Continental European/Schuko AC Power Cord

    MSP: JW118A

    Giá: 69,000 VNĐ

  • JW046A AP-220-MNT-W1 Flat Surface Wall/Ceiling Black AP Basic Flat Surface Mount Kit

    MSP: JW046A

    Giá: 331,000 VNĐ

  • JW047A AP-220-MNT-W1W Mt Basic White Kit

    MSP: JW047A

    Giá: 331,000 VNĐ

  • HP 1405-5 v2 Switch (J9791A)

    MSP: J9791A

    Giá: 586,000 VNĐ

  • JX990A AP-AC-12V30B 12V/30W AC/DC Desktop Style 2.1/5.5/9.5mm Circular 90 Deg Plug DoE Level VI Adapter

    MSP: JX990A

    Giá: 790,000 VNĐ

  • Cartridge C7974A

    MSP: C7974A

    Giá: 800,000 VNĐ

  • HP 1405-5G v2 Switch (J9792A)

    MSP: J9792A

    Giá: 868,000 VNĐ

  • HP 1405-8 v2 Switch (J9793A)

    MSP: J9793A

    Giá: 905,000 VNĐ

  • HPE 1420 8G Switch (JH329A)

    MSP: JH329A

    Giá: 907,000 VNĐ

  • HP IP CAT5 Qty-8 12ft/3.7m Cable

    MSP: 263474-B23

    Giá: 981,000 VNĐ

  • HP 1410-8 Switch (J9661A)

    MSP: J9661A

    Giá: 1,008,000 VNĐ

  • HP 5m Multi-mode OM3 LC/LC Optical Cable

    MSP: AJ836A

    Giá: 1,055,000 VNĐ

  • HP 1405-16 Desktop Switch (JD858A)

    MSP: JD858A

    Giá: 1,204,000 VNĐ

  • HP NC360T PCI Express Dual Port Gigabit Server Adapter

    MSP: 412648-B21

    Giá: 1,324,000 VNĐ

  • HP 1410-8G Switch (J9559A)

    MSP: J9559A

    Giá: 1,364,000 VNĐ

  • HP 1405-8G v2 Switch (J9794A)

    MSP: J9794A

    Giá: 1,506,000 VNĐ

  • HP NC112T PCI Express Gigabit Server Adapter

    MSP: 503746-B21

    Giá: 1,570,000 VNĐ

  • HP 1910-8 Switch

    MSP: JG536A

    Giá: 2,141,000 VNĐ

  • HP 1620-8G Switch

    MSP: JG912A

    Giá: 2,212,000 VNĐ

  • HP Ethernet 1Gb 2-port 361T Adapter

    MSP: 652497-B21

    Giá: 2,354,000 VNĐ

  • HP NC365T 4-port Ethernet Server Adapter

    MSP: 593722-B21

    Giá: 2,453,000 VNĐ

  • HP 1820-8G Switch (J9979A)

    MSP: J9979A

    Giá: 2,502,000 VNĐ

  • HP 1410-24 Switch (J9663A)

    MSP: J9663A

    Giá: 2,587,000 VNĐ

  • HP Ethernet 1Gb 2-port 332T Adapter

    MSP: 615732-B21

    Giá: 2,600,000 VNĐ

  • HP NC364T PCI-E Quad Port Gigabit Server Adapter

    MSP: 435508-B21

    Giá: 2,624,000 VNĐ

  • HP NC382T PCI Express Dual Port Gigabit Server Adapter

    MSP: 458491-001

    Giá: 2,624,000 VNĐ

  • HP BladeSystem c-Class 10Gb SFP+ SR Transceiver _455885-001

    MSP: 455885-001

    Giá: 2,666,000 VNĐ

  • HPE Ethernet 1Gb 4-port 331FLR Adapter - 634025-001

    MSP: 634025-001

    Giá: 2,698,000 VNĐ

  • HPE X242 10G SFP+ to SFP+ 1m Direct Attach Copper Cable (J9281B)

    MSP: J9281B

    Giá: 2,796,000 VNĐ

  • HP 1420-16G Switch (JH016A)

    MSP: JH016A

    Giá: 2,845,000 VNĐ

  • HP R110 Wireless 11n VPN WW Rtr

    MSP: J9975A

    Giá: 3,130,000 VNĐ

  • HP BladeSystem c-Class 10Gb SFP+ SR Transceiver

    MSP: 455883-B21

    Giá: 3,139,000 VNĐ

  • HP 1405-16G Desktop Switch (JD844A)

    MSP: JD844A

    Giá: 3,139,000 VNĐ

  • HPE LC to LC Multi-mode OM3 2-Fiber 2.0m 1-Pack Fiber Optic Cable

    MSP: AJ835A

    Giá: 3,252,000 VNĐ

  • HP Ethernet 1Gb 4-port 331T Adapter

    MSP: 647594-B21

    Giá: 3,262,000 VNĐ

  • HP 1810-24 v2 Switch (J9801A)

    MSP: J9801A

    Giá: 3,289,000 VNĐ

  • HP 1410-24G-R Switch (JG708A)

    MSP: JG708A

    Giá: 3,311,000 VNĐ

  • HP 1420-24G Switch JG708B

    MSP: JG708B

    Giá: 3,385,000 VNĐ

  • HP NC523SFP 10Gb 2-port Server Adapter

    MSP: 593717-B21

    Giá: 3,412,000 VNĐ

  • HP 1410-16G Switch (J9560A)

    MSP: J9560A

    Giá: 3,569,000 VNĐ

  • Switch HPE JL380A OfficeConnect 1920SS 8 RJ-45 autosensing 10/100/1000 ports

    MSP: JL380A

    Giá: 3,581,000 VNĐ

  • Qlogic HBA FC 8Gb 1 port QLE2560

    MSP: QLE2560

    Giá: 3,802,000 VNĐ

  • HP 1910-24 Switch

    MSP: JG538A

    Giá: 3,919,000 VNĐ

  • Aruba 1G SFP LC SX 500m OM2 MMF Transceiver

    MSP: J4858D

    Giá: 4,047,000 VNĐ

  • HPE 1420-24G-2SFP Switch (JH017A)

    MSP: JH017A

    Giá: 4,432,000 VNĐ

  • HP R120 Wireless 11ac VPN WW Rtr

    MSP: J9977A

    Giá: 4,834,000 VNĐ

  • HP Networking BTO J4858C X121 1G SFP LC SX Transceiver

    MSP: J4858C

    Giá: 4,927,000 VNĐ

  • HP 1620-24G Switch

    MSP: JG913A

    Giá: 4,954,000 VNĐ

  • TOP