Siêu Thị Máy Chủ » THIẾT BỊ MẠNG » HP

  • Trang chủ » Sản phẩm
  • HPE Ethernet 1Gb 4-port 331FLR Adapter - 634025-001

    MSP: 634025-001

    Giá: 2,698,000 VNĐ

  • HP 1420-16G Switch (JH016A)

    MSP: JH016A

    Giá: 3,023,000 VNĐ

  • HP Ethernet 1Gb 4-port 331T Adapter

    MSP: 647594-B21

    Giá: 3,066,000 VNĐ

  • HP R110 Wireless 11n VPN WW Rtr

    MSP: J9975A

    Giá: 3,130,000 VNĐ

  • HP 1410-24-2G Switch (J9664A)

    MSP: J9664A

    Giá: 3,134,000 VNĐ

  • HP 1405-16G Desktop Switch (JD844A)

    MSP: JD844A

    Giá: 3,139,000 VNĐ

  • HPE LC to LC Multi-mode OM3 2-Fiber 2.0m 1-Pack Fiber Optic Cable

    MSP: AJ835A

    Giá: 3,252,000 VNĐ

  • HP 1810-24 v2 Switch (J9801A)

    MSP: J9801A

    Giá: 3,289,000 VNĐ

  • HP 1410-24G-R Switch (JG708A)

    MSP: JG708A

    Giá: 3,311,000 VNĐ

  • HP NC523SFP 10Gb 2-port Server Adapter

    MSP: 593717-B21

    Giá: 3,412,000 VNĐ

  • HP 1410-16G Switch (J9560A)

    MSP: J9560A

    Giá: 3,569,000 VNĐ

  • HP 1420-24G Switch JG708B

    MSP: JG708B

    Giá: 3,639,000 VNĐ

  • HPE X130 10G SFP+ LC SR Transceiver

    MSP: JD092B

    Giá: 3,875,000 VNĐ

  • HP 1910-24 Switch

    MSP: JG538A

    Giá: 3,919,000 VNĐ

  • HP 1920-8G Switch

    MSP: JG920A

    Giá: 4,132,000 VNĐ

  • Aruba 1G SFP LC SX 500m OM2 MMF Transceiver

    MSP: J4858D

    Giá: 4,488,000 VNĐ

  • HP 1420-24G-2SFP Switch (JH017A)

    MSP: JH017A

    Giá: 4,747,000 VNĐ

  • HP 1410-24G Switch (J9561A)

    MSP: J9561A

    Giá: 4,827,000 VNĐ

  • HP R120 Wireless 11ac VPN WW Rtr

    MSP: J9977A

    Giá: 4,834,000 VNĐ

  • HP NC364T PCI-E Quad Port Gigabit Server Adapter

    MSP: 435508-B21

    Giá: 4,930,000 VNĐ

  • HP 1620-24G Switch

    MSP: JG913A

    Giá: 4,954,000 VNĐ

  • JD118B

    MSP: JD118B

    Giá: 5,038,000 VNĐ

  • HP Aruba Instant IAP-207 (RW) Access Point JX954A

    MSP: JX954A

    Giá: 5,052,000 VNĐ

  • HP 1910-8 -PoE+ Switch

    MSP: JG537A

    Giá: 5,202,000 VNĐ

  • HP 2530-8 Switch (J9783A)

    MSP: J9783A

    Giá: 5,214,000 VNĐ

  • HPE X121 1G SFP RJ45 T Transceiver

    MSP: J8177C

    Giá: 5,305,000 VNĐ

  • HP StorageWorks 81E 8Gb Single Port PCIe Fibre Channel Host Bus Adapter

    MSP: AJ762A

    Giá: 5,396,000 VNĐ

  • HP BladeSystem c-Class 10Gb SFP+ LR Transceiver

    MSP: 455886-B21

    Giá: 5,531,000 VNĐ

  • HP 1820-8G-PoE+ (65W) Switch (J9982A)

    MSP: J9982A

    Giá: 5,641,000 VNĐ

  • HP H221 PCIe 3.0 SAS HBA

    MSP: 729552-B21

    Giá: 5,710,000 VNĐ

  • HP 1820-24G Switch (J9980A)

    MSP: J9980A

    Giá: 5,710,000 VNĐ

  • HPE Ethernet 1Gb 4-port 366T Adapter

    MSP: 811546-B21

    Giá: 5,764,000 VNĐ

  • HPE MSA 2040 8Gb SW FC SFP 4 Pk

    MSP: C8R23A

    Giá: 5,862,000 VNĐ

  • HP M220 802.11n WW Access Point

    MSP: J9799A

    Giá: 5,984,000 VNĐ

  • HP H222 Host Bus Adapter

    MSP: 650926-B21

    Giá: 6,124,000 VNĐ

  • HP NC552SFP 10Gb 2-port Ethernet Server Adapter

    MSP: 614203-B21

    Giá: 6,254,000 VNĐ

  • J9803A

    MSP: J9803A

    Giá: 6,274,000 VNĐ

  • HP Ethernet 10Gb 2-port 530SFP Adapter

    MSP: 652503-B21

    Giá: 6,396,000 VNĐ

  • Qlogic HBA FC 8Gb 1 port QLE2560

    MSP: QLE2560

    Giá: 6,401,000 VNĐ

  • HP 1910-16G Switch

    MSP: JE005A

    Giá: 6,561,000 VNĐ

  • HP 1920-16G Switch

    MSP: JG923A

    Giá: 6,595,000 VNĐ

  • Switch HP 1920S-8G PoE+ (JL383A)

    MSP: JL383A

    Giá: 6,745,000 VNĐ

  • HP 1920-8G-PoE+ (65W) Switch

    MSP: JG921A

    Giá: 7,110,000 VNĐ

  • HP 2530-8G Switch (J9777A)

    MSP: J9777A

    Giá: 7,343,000 VNĐ

  • HP 1920-8G-PoE+ (180W) Switch

    MSP: JG922A

    Giá: 7,780,000 VNĐ

  • HP 2530-24 Switch (J9782A)

    MSP: J9782A

    Giá: 7,838,000 VNĐ

  • HP 2530-8-PoE+ Switch (J9780A)

    MSP: J9780A

    Giá: 7,838,000 VNĐ

  • HPE OfficeConnect 1920S 24G 2SFP - JL381A

    MSP: JL381A

    Giá: 7,995,000 VNĐ

  • TOP
    SẢN PHẨM HOT«