Siêu Thị Máy Chủ » THIẾT BỊ MẠNG » CISCO

  • Trang chủ » Sản phẩm
  • Cisco SF352-08MP 8-Port 10/100 POE Managed Switch

    MSP: SF352-08MP

    Giá: 6,867,000 VNĐ

  • Cisco SRW2016-K9

    MSP: SRW2016-K9

    Giá: 6,990,000 VNĐ

  • Switch - 24 x 10/100 + 2 x combo Gigabit SFP - rack-mountable - PoE, 180 W

    MSP: SF200-24FP

    Giá: 7,113,000 VNĐ

  • Cisco SG300-10SFP 10-port Gigabit Managed SFP Switch

    MSP: SG300-10SFP

    Giá: 7,186,000 VNĐ

  • Cisco Small Business SG300-10SFP-K9

    MSP: SG300-10SFP-K9

    Giá: 7,186,000 VNĐ

  • Cisco Small Business SG350-10P-K9

    MSP: SG350-10P-K9

    Giá: 7,260,000 VNĐ

  • Switch Cisco WS-C2960C-8TC-S

    MSP: WS-C2960C-8TC-S

    Giá: 7,260,000 VNĐ

  • Cisco AIR-AP1832I-S-K9

    MSP: AIR-AP1832I-S-K9

    Giá: 7,350,000 VNĐ

  • Thiết bị Wifi Cisco AIR-AP1832I-S-K9C

    MSP: AIR-AP1832I-S-K9C

    Giá: 7,370,000 VNĐ

  • AIR-AP1832I-E-K9C

    MSP: AIR-AP1832I-E-K9C

    Giá: 7,370,000 VNĐ

  • Cisco C881-K9

    MSP: C881-K9

    Giá: 7,451,000 VNĐ

  • ASA5505-BUN-K9

    MSP: ASA5505-BUN-K9

    Giá: 7,490,000 VNĐ

  • WS-C2960+24TC-S

    MSP: WS-C2960+24TC-S

    Giá: 7,552,000 VNĐ

  • Draytek Vigor 2960F - Dual WAN Gigabit Firewall EOL

    MSP: VIGOR2960F

    Giá: 7,604,000 VNĐ

  • Switch Cisco SF500-24-K9-G5 EOL => SF550X-24-K9

    MSP: SF500-24-K9-G5

    Giá: 7,677,000 VNĐ

  • JD119B HPE X120 1G SFP LC LX Transceiver

    MSP: JD119B

    Giá: 7,750,000 VNĐ

  • CISCO881-K9

    MSP: CISCO881-K9

    Giá: 7,794,000 VNĐ

  • Kìm bấm mạng 790163-5

    MSP: 790163-5

    Giá: 7,971,000 VNĐ

  • Thiết bị Wifi Cisco WAP571-E-K9

    MSP: WAP571-E-K9

    Giá: 7,971,000 VNĐ

  • Module quang Cisco GLC-ZX-SMD

    MSP: GLC-ZX-SMD=

    Giá: 7,995,000 VNĐ

  • HWIC-2T

    MSP: HWIC-2T

    Giá: 8,010,000 VNĐ

  • Cisco SF500-24 24-Port 10 100 Stackable Managed Switch

    MSP: SF500-24

    Giá: 8,201,000 VNĐ

  • PWR-C1-350WAC=

    MSP: PWR-C1-350WAC=

    Giá: 8,265,000 VNĐ

  • Cisco PWR-4430-POE-AC/2 Power supply - redundant ( internal ) - AC 100-240 V - 500 Watt - for ISR 4431

    MSP: PWR-4430-AC/2

    Giá: 8,422,000 VNĐ

  • SF300-24PP-K9-EU

    MSP: SF300-24PP

    Giá: 8,461,000 VNĐ

  • Switch Cisco SF300-24PP-K9 24 port POE

    MSP: SRW224G4P-K9

    Giá: 8,461,000 VNĐ

  • Switch Cisco WS-C2960C-8TC-L

    MSP: WS-C2960C-8TC-L

    Giá: 8,461,000 VNĐ

  • Cisco SG300-10MPP 10-port Gigabit Max PoE+ Managed Switch

    MSP: SG300-10MPP

    Giá: 8,479,000 VNĐ

  • EHWIC-1GE-SFP-CU=

    MSP: EHWIC-1GE-SFP-CU=

    Giá: 8,535,000 VNĐ

  • WS-C2960-24TC-S

    MSP: WS-C2960-24TC-S

    Giá: 8,623,000 VNĐ

  • Cisco Aironet 1700i AIR-CAP1702I-E-K9

    MSP: AIR-CAP-1702I-E-K9

    Giá: 8,829,000 VNĐ

  • Switch Cisco WS-C2960L-8TS-LL

    MSP: WS-C2960L-8TS-LL

    Giá: 9,001,000 VNĐ

  • CISCO888-K9

    MSP: CISCO888-K9

    Giá: 9,026,000 VNĐ

  • Cisco SF350-24P 24-Port 10/100 POE Managed Switch

    MSP: SF350-24P-K9-EU

    Giá: 9,173,000 VNĐ

  • Switch Cisco SG200-26P (SLM2024PT-EU) hỗ trợ 26 cổng LAN, POE

    MSP: SLM2024PT-EU

    Giá: 9,197,000 VNĐ

  • Cisco SF350-48-K9-EU

    MSP: SF350-48-K9-EU

    Giá: 9,344,000 VNĐ

  • Switch Cisco Business SG220-50 50-Port Gigabit Smart Plus Switch

    MSP: SG220-50

    Giá: 9,541,000 VNĐ

  • Module thu phát SFP Transceiver CISCO GLC-SX-MM

    MSP: GLC-SX-MM

    Giá: 9,810,000 VNĐ

  • Cisco SF550X-24P-K9-EU

    MSP: SF550X-24P-K9-EU

    Giá: 9,810,000 VNĐ

  • Cisco Aironet 1600i Access Point AIR

    MSP: AIR-CAP1602I-E-K9

    Giá: 10,031,000 VNĐ

  • Cisco Small Business SG350-28-K9

    MSP: SG350-28-K9

    Giá: 10,129,000 VNĐ

  • CISCO881-SEC-K9

    MSP: CISCO881-SEC-K9

    Giá: 10,237,000 VNĐ

  • SFP-10G-SR 10GBASE-SR SFP Module (CÓ SẴN DÂY NHẢY QUANG 10GB OM3 )

    MSP: SFP-10G-SR-10GBASE-SR

    Giá: 10,448,000 VNĐ

  • Thiết bị Wifi Cisco AIR-SAP1602E-E-K9

    MSP: AIR-SAP1602E-E-K9

    Giá: 10,571,000 VNĐ

  • Thiết bị Wifi Cisco AIR-AP1852I-S-K9

    MSP: AIR-AP1852I-S-K9

    Giá: 10,644,000 VNĐ

  • SG200-50 Switch - 48 x 10/100/1000 + 2 x combo Gigabit SFP - rack-mountable

    MSP: SG200-50

    Giá: 10,693,000 VNĐ

  • GLC-LH-SMD

    MSP: GLC-LH-SMD

    Giá: 10,718,000 VNĐ

  • Cisco Aironet 1850 Access Point AIR-AP1852I-E-K9

    MSP: AIR-AP1852I-E-K9

    Giá: 10,816,000 VNĐ

  • TOP
    SẢN PHẨM HOT«