Siêu Thị Máy Chủ » THIẾT BỊ MẠNG » CISCO

  • Trang chủ » Sản phẩm
  • Cisco Aironet Antenna - AIR-ANT2524DW-R

    MSP: AIR-ANT2524DW-R

    Giá: Liên hệ

  • Cisco SF352-08P 8-port 10/100 POE Managed Switch (SF352-08P-K9-EU)

    MSP: SF352-08P-K9-EU

    Giá: Liên hệ

  • Dây nhảy quang OM3 LC LC Multi mode 10G Duplex 10m (DYS FIBER OPTIC)

    MSP: DYSFIBER-10

    Giá: 208,000 VNĐ

  • SC TO SC OS2 LSZH SM 2M (Pigtail)

    MSP: 2105008-2

    Giá: 233,000 VNĐ

  • SC TO SC 3.0MM 0S2 DPX LSZH &OFNR 3M, SM

    MSP: 2105052-3

    Giá: 441,000 VNĐ

  • Cisco AIRONET 2.4GHz/5GHz Access Point

    MSP: AIR-ANT2524DW-R

    Giá: 441,000 VNĐ

  • Dây nhảy quang LC-LC, Multimode (MM), Simplex, 15M

    MSP: LC-LC-15M

    Giá: 446,000 VNĐ

  • TP-LINK TL-SM311LM Module SFP Gigabit

    MSP: TL-SM311LM

    Giá: 449,000 VNĐ

  • SF95D-05 5-Port 10/100 Desktop Switch

    MSP: SF95D-05

    Giá: 478,000 VNĐ

  • SF95D-08 8-Port 10/100 Desktop Switch

    MSP: SF95D-08

    Giá: 478,000 VNĐ

  • 05026-3 LC TO LC 1.8MM OM2 DPX LSZH &OFNR 3M

    MSP: 2105026-3

    Giá: 478,000 VNĐ

  • Cisco SF90D-08 8-Port 10 100 Desktop Switch

    MSP: SF90D-08

    Giá: 503,000 VNĐ

  • SF95D-08 8-Port 10/100 Desktop Switch Multipack (30)

    MSP: SF95D-08-M30

    Giá: 540,000 VNĐ

  • 2105051-3 SC to SC dumplex multimode 10Gb

    MSP: 2105051-3

    Giá: 574,000 VNĐ

  • 2105031-3 SC to LC dumplex multimode 10Gb

    MSP: 2105031-3

    Giá: 574,000 VNĐ

  • 05027-3 AMP Fiber Optic Cable Assembly ,Duplex LC,OM3,3m

    MSP: 2105027-3

    Giá: 589,000 VNĐ

  • Kìm bấm mạng RJ45

    MSP: KMRJ45

    Giá: 851,000 VNĐ

  • 2105027-5 LC TO LC 1.8mm OM3 DPX LSZH& OFNR 5M

    MSP: 2105027-5

    Giá: 900,000 VNĐ

  • Module Quang Intel FTLX8571D3BCV-IT 10G Transceiver 850nm SFP 10Gb SR E65689-001

    MSP: FTLX8571D3BCV-IT

    Giá: 981,000 VNĐ

  • Cisco SFP+ 10Gb Direct Attach Passive Copper Cable 1M

    MSP: SFP-H10GB-CU1M

    Giá: 1,001,000 VNĐ

  • Switch Cisco SF95 16 Ports 10/100 Mbps

    MSP: SF95-16

    Giá: 1,006,000 VNĐ

  • SF95D-16 16-Port 10/100 Desktop Switch

    MSP: SF95D-16

    Giá: 1,030,000 VNĐ

  • SG95D-08 8-Port Gigabit Desktop Switch

    MSP: SG95D-08

    Giá: 1,055,000 VNĐ

  • SG95D-08 8-Port Gigabit Desktop Switch Multipack (12)

    MSP: SG95D-08-M12

    Giá: 1,055,000 VNĐ

  • Cisco SG90D-08 8-Port Gigabit Desktop Switch

    MSP: SG90D-08

    Giá: 1,064,000 VNĐ

  • Cisco Switch 16 Port (SF90D-16)

    MSP: SF90D-16

    Giá: 1,104,000 VNĐ

  • Thiết bị Wifi Cisco SPA112

    MSP: SPA112

    Giá: 1,128,000 VNĐ

  • SC to SC adaptor (couplink), duplex

    MSP: 559596-1

    Giá: 1,128,000 VNĐ

  • SFP-H10GB-CU3M 10GBASE-CU SFP+ Cable 3 Meter

    MSP: SFP-H10GB-CU3M

    Giá: 1,202,000 VNĐ

  • 100BASE-FX SFP transceiver, for multimode fiber, 1310 nm wavelength, support up to 2 km

    MSP: MFEFX1

    Giá: 1,248,000 VNĐ

  • EX 4200, EX4500, EX4550 Virtual Chassis Port cable 1M length

    MSP: EX-CBL-VCP-1M

    Giá: 1,349,000 VNĐ

  • Cisco AP 1600/2600/3600 Power Inject Networking

    MSP: AIR-PWRINJ5=

    Giá: 1,472,000 VNĐ

  • HP AJ718A STORAGEWORKS 8GB SHORT WAVE FIBRE CHANNEL SFP

    MSP: AJ718A

    Giá: 1,472,000 VNĐ

  • Power Injector (802.3at) for Aironet Access Points

    MSP: AIR-PWRINJ6

    Giá: 1,521,000 VNĐ

  • LC TO LC 1,8mm OM3 DPX LSZH & OFNR 10M

    MSP: 1-2105027-0

    Giá: 1,685,000 VNĐ

  • SF95-24 24-Port 10/100 Switch

    MSP: SF95-24

    Giá: 1,712,000 VNĐ

  • Cisco Small Business SWITCH SF95D-24

    MSP: SF95D-24

    Giá: 1,712,000 VNĐ

  • CISCO AIR-PWRINJ4 Ethernet Adapter

    MSP: AIR-PWRINJ4

    Giá: 1,717,000 VNĐ

  • Cisco Switch 24 Pport (SF90-24-AS)

    MSP: SF90-24-AS

    Giá: 1,717,000 VNĐ

  • Cisco Aironet AIR-PWRINJ6= Power Injector for Cisco Accesspoints

    MSP: AIR-PWRINJ6-PWR

    Giá: 1,808,000 VNĐ

  • Cisco Small Business MGBSX1 Gigabit SX Mini-GBIC SFP Transceiver

    MSP: MINI-GBICSFP

    Giá: 1,864,000 VNĐ

  • Cisco SG250-08 8-Port Gigabit Smart Switch

    MSP: SG250-08

    Giá: 2,158,000 VNĐ

  • 84751-1 Fiber Optic Wall Mount Box,Unload - 1-5502776-1 Adapter,SC-SC,Dpx,SM,Blue

    MSP: 84751-1

    Giá: 2,207,000 VNĐ

  • 1000BASE-SX SFP transceiver module, MMF, 850nm, DOM

    MSP: GLC-SX-MMD=

    Giá: 2,256,000 VNĐ

  • Switch - 8 x 10/100/1000 - desktop

    MSP: SG200-08

    Giá: 2,374,000 VNĐ

  • 100BASE-LX SFP transceiver, for single-mode fiber, 1310 nm wavelength, support up to 10 km

    MSP: MFELX1

    Giá: 2,381,000 VNĐ

  • Fiber Optic Wall Mount Box,Unload -1-5502776-1 Adapter,SC-SC,Dpx,SM,Blue

    MSP: 1-5502776-1

    Giá: 2,453,000 VNĐ

  • ODF 12 port Fiber optic enclosure, wallmount

    MSP: 84751-1-12

    Giá: 2,666,000 VNĐ

  • TOP
    SẢN PHẨM HOT«